Sunday, January 27, 2013

NDIZI NI TUNDA AU CHAKULA ZAO LILINALOPATIKANA MKOANI MBEYA NA KUWANUFAISHA WAFANYABIASHARA WA DAR NA KUWAACHAVWAKULIMA WAKIEMEA NA KIPATO KIDOGO

HII NI MIGOMBA AMBAYO NDIZI ZAKE ZIMECHUMBIWA NA WALANGUZI KWA SHILINGI 1000/ WILAYANI RUNGWE KWAKWELI MKULIMA ANAIBIWA

AKINA MAMA WA KIWIRA WILAYANI RUNGWE WAKIUZA MIKUNGU YA NDIZI KATI YA SHILINGI 1000 MPAKA 1500 KWA MKUNGU MMOJA NA WALANGUZI WANANUNUA HAPO NA KUSAFIRISHA KUPELEA DSM 

BIBI HUYU ANAUZA HUO MKUNGU WA NDIZI KWA SHILINGI 800 ILI APATE HELA YA SABUNI NA CHUMVI

HII MIKUNGU YA NDIZI TAYARI IMENUNULIWA NA WALANGUZI KWA KILA MKUNGU KWA SHILINGI 1000 MPAKA 1500 HAPO ZINASUBIRI KUSAFIRISHWA KWENDA DSM

HUYU BWANA YEYE NDIYE MWENYE BEI KUBWA KWANI MKUNGU WA NDIZI ANAUZA SHILINGI, 2500 HAKIKA SERIKALI INATAKIWA KUWASAIDIA WAKULIMA HAWA

HAPA NI KIWIRA KWENYE GULIO LA IJUMAA NDIPO WAKULIMA WANAPOLETA MAZAO YAO HAPA NA KUNUNULIWA NA WALANGUZI TOKA DSM

MZIGO WA NDIZI UNAENDELEA KUPANDISHWA KATIKA MAROLI TAYARI KWA KWENDA DSM KWA UJUMLA MKUNGU MMOJA WA NDIZI HUSAFIRISHWA KWA KATI YA SHILINGI 1OOO MPAKA 1500 KWA KWENDA DSM NA UKIFIKA HUKO HUO MKUNGU WA DIZI HUUZWA KWA SHILINGI 1,5000 MPAKA 25,000 KWAKWELI MKULIMA HAKUNA ANACHOAMBULIA ILA MLANGUZI NDIYE ANAEFAIDI MAZAO HAYO

NDIZI HIZOOOO MKUNGU MMOJA KWA SHILINGI 1000 NA UNAENDA KUUZWA DSM KWA SHILINGI 15,000 DU HII KALI

HAKIKA KWELI CHOMBO CHA MWALIMU FAIDA TUPU MUKULIMA ANAAMBULIA PATUPU

HAPA MPAKA SHILINGI 500 UNAPATA MKUNGU WA NDIZI

HAPA MWANDISH WETU JOSEPH MWAISANGO AKIBEMBELEZWA ANUNUE MKUNGU WA NDIZI KWA SHILINGI 1000/ NA WANAZIDI KUSHUSHA MAPAKA SHILINGI 700/ SIJUI ATANUNUA MKUNGU WA NANI HAPA MAANA KILAMMOJA ANAMSHAWISHI KWA BEI YAKE

PICHA NA MBEYA YETU