Friday, September 13, 2013

WANAWAKE WA DIGITAL MMEZIDI KUWA VIMEO KUNAKO BEDI..JIREKEBISHENI


Katika hali ya kawaida wasichana wengi sana hususani wenye age kuanzia 18-27 wametokea kua kero sana kunako 6 kwa 6...

Utakuta mwanamke anajiona yuko vizuri kila idara na nyodo juu kila siku mtaani,rogwa umpeleke kitandani teh teh teh mbona utajuta.?! Yani utaomba ungekua unafanya na gogo la mpingo muda wote...

Mwanamke kiuno kigumu kama kachomelewa na welding bna,ukijaribu kuweka staily fulani analala mika ooohh nimechoka,goli moja tu hataki kuendele wakati kidume bdo kinadai michakato,mbunye yenyewe haiko safi harufu tupu kama mzoga,vidundo ndo usiseme.

Ukimuuliza kulikoni eti anadai anafanya mapenzi ya digitali,eti nae anyonywe tukuyu yake.? Teh teh teh nani apate kansa ya kooo.? Kunyonya koni hamjui kazi kutuchubua chubua tuu yani kero mtindo mmoja.?

Mwanamke; ukijijua wewe ni goi goi kitandani,bora uwe mpole tuu,jifananishe na gogo la mpingo,huna jipya.

Embu toa na wew uzoefu wako unapokutana na mwanake goigoi kunako bedi hua unajisikiaje.?

Mjumbe hauwawi wala anuniwi,wanawake mujirekebisheee.

Finito..

From Jamii Forums