Tuesday, October 29, 2013

NEW YORK TANZANIA DRWAM TEAM NDIYO HABARI YA MJINI

 Mwanzo mwisho ni kujifua akuna kulala timu full gwanda na tayari kwa miki miki ya mbeleni kila idara mambo byeeeeee!!!
 Kila mmoja anajitahidi kuonyesha kiwango nafasi yakila mmoja inaheshimika katika timu hili kujenga timu imara
 Damu mchanganyiko ndiyo chachu ya timu hii kupata mafanikio katika michezo inayo ikabiri mbele yao.
 Wachezaji wako wako wakutosha kila atakae toka na kuingi jembe jembe tu akuna kulala matokeo
 Uwezo wakujenga timu bora upo na sababu na marengo ndiyo hayo kwanini timu isiwe imara kama battery za durracel?.
 Habari hiyo hii ukiona picha tu jua mpango mzima uko kamiri
Wapinzani wajipange kila kinacho endelea uwanjani kina evidence reflection jibu unalo
 ukiona manyoya ujuwe pamepunyuliwa beck nyumba utapita kweli
 kila kitu ni mipango ndo maana New York Tanzania Dream Team imebamba kila idara