Thursday, December 5, 2013

HUYU NI MMOJA KATI YA WASICHANA WALIOKAMATWA KWA KOSA LA KUFANYA NGONO NA MBWA HUKO MOMBASA NCHINI KENYA..!!! CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA



kweli Vyombo vinavyohusika vimethibitisha kwamba hakukua hata na mbwa kwenye nyumba waliyopatikana wasichana hao.
Hizi ni picha za, Celestine Nekesa Sitati, ambaye ni mmoja ya wasichana 11 aliyekamatwa katika skendo ya kufanya ngono na mbwa Mombasa. Inasemekana wasichana hao walifanyishwa ngono na mbwa na mzungu, raia wa Uswizi, ambaye alikua Kenya kwa shughuli za kibalozi.






Celestine Nekesa Sitati(katikati) baada ya yeye na wenzie kukamatwa